Ngày 05/9/2023 toàn thể cán bộ quản lý, giáo viên, nhân viên và các em học sinh trường Tiểu học số 2 Hòa Sơn long trọng tổ chức Lễ khai giảng năm học 2023 - 2024.
![z4663964556396 c243bc0e23acd606c010a8e4274a7e3d](/uploads/news/2023_09/z4663964556396_c243bc0e23acd606c010a8e4274a7e3d.jpg)
Trường Tiểu học số 2 Hoà Sơn vinh hạnh đón tiếp đồng chí Nguyễn Thị Huệ - Phó Bí thư Đảng ủy - Chủ tịch Hội đồng Nhân dân xã Hòa Sơn; Bà Nguyễn Thị Giang Mây – Đại diện Ban đại diện cha mẹ học sinh; cô giáo Lê Thị Tâm – Bí thư chi bộ - Hiệu trưởng, cô giáo Phan Thị Ngọc Trâm - Phó Hiệu trưởng cùng tập thể GV-NV và hơn 1.110 em học sinh tham dự buổi lễ.
![z4664183440318 80cef4255ee7cd9733d559236d4aefa1](/uploads/news/2023_09/z4664183440318_80cef4255ee7cd9733d559236d4aefa1.jpg)
Năm học 2022-2023 vừa qua mặc dù còn gặp nhiều khó khăn, nhưng với sự quan tâm chỉ đạo các cấp, các ngành, sự phối hợp của các bậc cha mẹ học sinh, đặc biệt là sự nỗ lực của tập thể hội đồng sư phạm nhà trường; thầy và trò trường Tiểu học số 2 Hòa Sơn đã vươn lên, ra sức thi đua dạy tốt, học tốt và đạt được nhiều kết quả cao.
![z4682050860656 6b137a3033c300f715d7d538119f82ec](/uploads/news/2023_09/z4682050860656_6b137a3033c300f715d7d538119f82ec.jpg)
Trong niềm vui và hân hoan chào mừng năm học mới. Kính chúc các thầy giáo, cô giáo năm học mới gặt hái được nhiều kết quả trong công tác giảng dạy; chúc các em học sinh chăm ngoan, học giỏi.